เว็บการ์ตูนหรอยกู

กลับไป   เว็บการ์ตูนหรอยกู > Comic Studio > คุยเรื่องหนังสือและการ์ตูน

ตอบ
อ่าน: 3675 - คำตอบ: 2  
LinkBack คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 06-09-2011   #1
Senior Member

JigSaW's Avatar

บล็อก: 18
ถ่ายทอดพลัง: 317
คะแนนหรอย: 255
Default แอบมาเปิดบอร์ดใหม่จ้า การ์ตูนโดราเอม่อน แบบ3มิติ

ที่ญี่ปุ่นกร์ตูนโดราเอม่อน เวอร์ชั่น 3 มิติไม่ค่อยได้รับความนิยมเท่าไรสำหรับการ์ตูนเรื่อง
โดราเอม่อน แต่อันที่จริงแล้วการ์ตูน 3มิติเรื่องไหนก็ดังยากทั้งนั้นแหละค่ะในญี่ปุ่น ลองดู
กันนะค่ะน่ารักไม่แพ้แบบ 2มิติแต่ก็แปลกตาไปนิดหนึ่งจ้าาา

http://www.youtube.com/watch?v=xvN7KK2nERQ
การ์ตูนโดราเอม่อนแบบ 3มิติ

เกี่ยวกับการ์ตูนโดราเอม่อน
ตัวการ์ตูนโดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ ชอบใครมากที่สุด(+ประวัติ)
โตโยต้างัดไอเดียนำการ์ตูนโดราเอม่อนมาทำโฆษณาค่ะ กับโนบิต่ะตอนอายุ 30
แอบมาเปิดบอร์ดใหม่จ้า การ์ตูนโดราเอม่อน แบบ3มิติ
รวมประวัติประวัติตัวการ์ตูนโดราเอม่อนค่ะ(โดราเอม่อน โนบิตะ ชิซูกะ ไจแอนท์ ซึเนะโอะ)
เปิดแล้วพิพิธภัณฑ์การ์ตูนโดราเอม่อน คนไทยเข้าชมฟรี(ล้อเล่น)
ลูกพร้าวกับพุดดิ้ง ตอน โดราเอม่อนนักขาย
++อัพเดทการ์ตูนโดราเอม่อน++

JigSaW is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-09-2011   #2
Senior Member

pingguoabb's Avatar

ถ่ายทอดพลัง: 332
คะแนนหรอย: 285
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pingguoabb

เยี่ยมครับ เคยดูเหมือนกัน ช่วงหลังๆ มีเบื้องหลังการทำงานด้วย ซึ่งดูแล้วหินมากเลยเนอะครับเพราะต้องใส่ใจเรื่องรายละเอีอยดอิริยาบถต่างๆ แต่ผมชอบนะ!

pingguoabb is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
เก่า 12-09-2011   #3
Administrator

ohmohm's Avatar

บล็อก: 182
ถ่ายทอดพลัง: 4,245
คะแนนหรอย: 2,838

เธอคนนี้อะไรก็ไอม่อน โกด!!!!!!!!!

ohmohm is offline   ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
ตอบ

Tags
การ์ตูนโดราเอม่อน 3d, การ์ตูนโดราเอม่อน 3มิติ, การ์ตูนโดราเอม่อน, โดราเอม่อน 3d, โดราเอม่อน 3มิติ, โดราเอม่อน, แบบ3มิติ, แอบมาเปิดบอร์ดใหม่จ้า
คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ